Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
bộ phim hoạt hình pokemon full đây các bạn cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Mon Nov 26, 2012 6:45 am
chú ý khi viết bài cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Mon Jan 02, 2012 8:39 am
cùng xây dựng cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Fri Dec 02, 2011 10:45 pm
chương trình xe ti vi cực kool đây !!!!!!!!! cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Sun Oct 09, 2011 12:29 am
chương trình tính toán đồ án BTCT2 (sưu tầm) cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Fri Sep 30, 2011 10:10 pm
file do an mon ket cau thep va betong 2 cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Mon Sep 26, 2011 5:03 pm
chương trình tính đồ án kết cấu thép 2 cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Tue Sep 13, 2011 12:22 pm
nghe thuat tan gai ne.anh em hoc hoi cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Thu Sep 08, 2011 11:04 pm
Con trai thich con gái ở những điễm nào !!!? cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Wed Sep 07, 2011 2:57 pm
lời ngỏ tới các member cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Sat Sep 03, 2011 7:32 am
nghịch với yahoo cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Sat Sep 03, 2011 7:29 am
font full cho pc của bạn nè cac anh em ung ho mu nhe Vip_th10Sat Sep 03, 2011 7:25 am

Share | 

cac anh em ung ho mu nhe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
binhyen_90

cac anh em ung ho mu nhe Empty
Bài gửiTiêu đề: cac anh em ung ho mu nhe   cac anh em ung ho mu nhe I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 11:19 pm

ớc vào trận đấu, Quỷ đỏ đã cho thấy quyết tâm giành chiến thắng của mình, khi chơi chủ động tấn công áp đảo đối thủ. Nhưng những quyết tâm của quỷ đỏ chỉ được đền đáp khi hiệp 2 trôi qua được 16 phút. Sau cú chuyền bóng của Cleverley, Welbeck đã đánh đầu mở tỷ số cho Quỷ đỏ. Đến phút thứ 76 của trận đấu, sự phối hợp nhịp nhàng của bộ 3 Rooney, Anderson và Welbeck, trước vòng cấm của Tottenham Hotspur, sau cú đánh gót điệu nghệ của Welbeck, Anderson đã dễ dàng nâng tỷ số thành 2-0 cho MU. Bàn thắng đã cho thấy sự ăn ý, nhịp nhàng và uyển chuyển trong lối chơi của Quỷ đỏ. Một điều chúng ta cũng rất đáng khen ngợi, đó là sự tiến bộ rõ rệt của Anderson trong những trận đấu gần đây. Và sự hòa nhập trở lại nhanh chóng của “đứa con” vừa trở về từ Sunderland, Welbeck.

“Gã Shrek” ấn định chiến thắng cho Quỷ đỏ với bàn thắng ở phút 87 bằng “cái đầu mới” sau cú chuyền bóng bằng chân phải chính xác như đặt của Giggs. Hẳn chúng ta còn nhớ, vào khoảng đầu tháng 6/2011 Rooney đã bí mật đi chữa bệnh, nhằm “tút lại vẻ đẹp trai của mình” bằng phương pháp cấy ghép tóc. Nhìn “gã Shrek” bây giờ, trông đáng yêu và đẹp trai hơn so với “gã Shrek” của mấy tháng trước đây. Những sợi tóc trám đầy vùng trán hói tạo cho khuôn mặt của Rooney “baby” hơn. Có lẽ chẳng còn những lời chê bai cái đầu “như một ông lão” giống như của Michael Owen dành cho người đồng đội qua mạng xã hội Twitter cách đây không lâu.

Rooney: “Đầu mới” đáng “đồng tiền bát gạo”!, Bóng đá, Rooney, MU - Tottenham, MU, Ferguson, bong da, the thao, bong da Anh, lich thi dau bong da Anh

Vẫn là một Rooney xuất sắc

Sau cú đánh đầu thành bàn của mình tối qua, Rooney ăn mừng bàn thắng với nụ cười tươi, 2 cánh tay giơ lên cao rồi chụm xuống trên vầng trán đã không còn bị hói. Hẳn “gã Shrek” đã cảm thấy hài lòng với kết quả đạt được trong vài tháng qua. Có thể nào nhờ những sợi tóc mới bàn thắng của Rooney chuẩn xác hơn, đẹp hơn và hoàn hảo hơn? Nếu với cái đầu hói trước đây, khi trái bóng tiếp xúc với cái đầu của Rooney, do độ bóng của “vầng trán hói” ma sát ít hơn nên trái bóng bị trượt nhanh hơn, mạnh hơn. Cũng có thể đó là một cú đánh đầu chạm cột, hay một cú đánh đầu trượt khung thành trong gang tấc. Chúng ta không khẳng định điều đó, nhưng cũng có thể lắm chứ nếu không có thêm một chút ma sát của những sợi tóc đã được cấy. Nhưng đó chỉ là những suy luận, chúng ta không nên quá bàn cãi. Vì điều quan trọng là bàn thắng đã được ghi nhờ “cái đầu mới” của Rooney.

Bàn thắng của Rooney tối qua, cho thấy cái duyên của “gã Shrek” với mảnh lưới của Tottenham Hotspur. Một bàn thắng cộng với lối chơi hiệu quả không rườm rà. Kết thúc 90 phút, anh và đồng đội đàn em Welbeck được chấm 8 điểm, được đánh giá là cầu thủ xuất sắc của bầy Quỷ đỏ tối qua. Liệu Rooney và bầy Quỷ đỏ có thể giữ vững những nốt thăng hoa, trong lối chơi của mình như trận đấu tối qua không? Chúng ta sẽ cùng chiêm ngưỡng ở những vòng đấu tiếp theo. Nhưng rất có thể với Rooney, “cái đầu mới” sẽ đi kèm với với những cái mới hay hơn tốt hơn, ghi bàn nhiều hơn.

Nếu quả thực quá trình điều trị có gây ra đau đớn cho “gã Shrek” đến độ phải nhăn trán như trong tấm hình của một nghệ sỹ có tên Alison Jackson, đã được đăng ở bài Rooney cấy tóc như thế nào?. Thì với bàn thắng bằng đầu của mình tối qua đã ấn định chiến thắng 3-0 cho Quỷ đỏ và quan trọng hơn là giờ đây Rooney không còn phải lo nghĩ tới cái đầu “như một ông lão”. Rooney có xem lại tấm hình cũng có thể mãn nguyện, cảm thấy xứng đáng với “đồng tiền bát gạo” mình bỏ ra, dù cho R10 đã phải chịu thêm chút đau đớn.
Admin
Admin
Admin

cung hoàng đạo : Gemini

Bài gửiTiêu đề: Re: cac anh em ung ho mu nhe   cac anh em ung ho mu nhe I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 11:55 pm

BÀI GÌ DÀI QUÁ
https://xd2-ktdn.forumvi.net
Admin
Admin
Admin

cung hoàng đạo : Gemini

Bài gửiTiêu đề: Re: cac anh em ung ho mu nhe   cac anh em ung ho mu nhe I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 11:55 pm

Mad
https://xd2-ktdn.forumvi.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cac anh em ung ho mu nhe   cac anh em ung ho mu nhe I_icon_minitime

cac anh em ung ho mu nhe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang